Tace RF
-
Tsarin tacewa na Bandpass da masana'anta 2-18GHZ ABPF2G18G50S
● Mita: 2-18GHz.
● Siffofin: Yana da ƙananan shigarwa, babban danniya, kewayon watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, aiki mai ƙarfi da aminci, kuma ya dace da aikace-aikacen mitar rediyo mai girma.
-
Filter Factory 2300-2400MHz ABSF2300M2400M50SF
● Mitar: 2300-2400MHz, wanda ke ba da kyakkyawan aikin hana hanawa na waje.
● Siffofin: suna da babban danniya, ƙananan sakawa, maɗaukaki masu faɗi, barga da ingantaccen aiki, kuma dace da aikace-aikacen mitar rediyo mai girma.
-
Ma'aikatar Tace Cavity Microwave 896-915MHz ACF896M915M45S
● Mitar: 896-915MHz.
● Siffofin: ƙarancin shigar da hasara, babban hasara na dawowa, kyakkyawan siginar siginar, daidaitawa zuwa yanayin zafi mai faɗi.
● Tsarin: ƙirar ƙirar azurfa, ƙirar SMA-F, kayan da ke da alaƙa da muhalli, mai yarda da RoHS.
-
Mai ba da Tacewar Cavity na China 13750-14500MHz ACF13.75G14.5G30S1
● Mita: 13750-14500MHz.
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, babban hasara mai yawa, ƙaddamar da sigina mai kyau, ƙananan bambancin rashi a cikin siginar siginar.
● Tsarin: Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙirar azurfa, ƙirar SMA, kayan da ke da alaƙa da muhalli, mai yarda da RoHS.
-
Mai sana'a na 2300-2400MHz&2570-2620MHz RF Cavity Filter A2CF2300M2620M60S4
● Mitar: 2300-2400MHz & 2570-2620MHz
● Siffofin: ƙarancin shigar da asarar, babban hasara mai yawa, babban ƙarfin datsewa, babban iko mai ƙarfi, ƙirar ƙira, aikin hana ruwa, da goyan bayan ƙira na musamman.
● Nau'i: Tace Kogo
-
1950-2550MHz RF Cavity Filter Design Design ACF1950M2550M40S
● Mita: 1950-2550MHz
● Siffofin: Asarar shigar da ƙasa kamar 1.0dB, cirewa daga bandeji ≥40dB, dace da sadarwa mara waya da tsarin tsaftace siginar RF.
-
Maƙerin Tace Cavity 5735-5875MHz ACF5735M5815M40S
● Mitar: 5735-5875MHz.
● Siffofin: Ƙirar ƙarancin shigarwar ƙira, babban hasara mai yawa, kyakkyawan aiki na dakatar da sigina, tsayayyen jinkirin rukuni.
● Tsarin: Ƙaƙƙarfan ƙirar azurfa, SMA-F dubawa, kayan haɗin gwiwar muhalli, RoHS mai yarda.
-
Tace Cavity RF 2500-2570MHz ACF2500M2570M45S
● Mitar: 2500-2570MHz.
● Features: Ƙananan ƙira asarar ƙira, babban hasara mai yawa, kyakkyawan aikin ƙaddamar da sigina; daidaitawa zuwa yanayin zafin jiki mai faɗi, goyan bayan shigar da wutar lantarki mai girma.
● Tsarin: Ƙararren ƙirar baƙar fata, ƙirar SMA-F, kayan da ke da muhalli, RoHS mai yarda.
-
Mai ba da Tacewar Cavity na China 2170-2290MHz ACF2170M2290M60N
● Mitar: 2170-2290MHz.
● Features: Ƙananan ƙira asarar ƙira, ingantaccen watsa sigina; babban asarar dawowa, ingantaccen siginar siginar; kyakkyawan aikin kashe sigina, dace da manyan aikace-aikacen wutar lantarki.
● Tsarin: Ƙaƙƙarfan ƙira, kayan haɗin gwiwar muhalli, tallafi don nau'ikan mu'amala iri-iri, mai yarda da RoHS.
-
Tace Cavity Microwave 700-740MHz ACF700M740M80GD
● Mitar: 700-740MHz.
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, babban hasara mai yawa, kyakkyawan aikin ƙaddamar da sigina, tsayayyen jinkirin rukuni da daidaita yanayin zafi.
● Tsarin: Aluminum alloy conductive hadawan abu da iskar shaka harsashi, m zane, SMA-F dubawa, RoHS yarda.
-
Tace Cavity Design 8900-9500MHz ACF8.9G9.5GS7
● Mita: 8900-9500MHz.
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, babban hasara mai yawa, ƙaddamar da sigina mai kyau, daidaitawa zuwa yanayin aiki mai zafi.
● Tsarin: Ƙirar ƙaƙƙarfan ƙira na azurfa, kayan da ba su dace da muhalli, mai yarda da RoHS.
-
Zane mai tace rami 7200-7800MHz ACF7.2G7.8GS8
● Mitar: 7200-7800MHz.
● Siffofin: ƙarancin shigar da asarar, hasara mai yawa na dawowa, ingantaccen siginar siginar, daidaitawa zuwa yanayin aiki mai zafi.
● Tsarin: ƙirar ƙirar baƙar fata, ƙirar SMA, kayan haɗin gwiwar muhalli, mai yarda da RoHS.