Kayayyaki
-
Tace Cavity RF 2500-2570MHz ACF2500M2570M45S
● Mitar: 2500-2570MHz.
● Features: Ƙananan ƙira asarar ƙira, babban hasara mai yawa, kyakkyawan aikin ƙaddamar da sigina; daidaitawa zuwa yanayin zafin jiki mai faɗi, goyan bayan shigar da wutar lantarki mai girma.
● Tsarin: Ƙararren ƙirar baƙar fata, ƙirar SMA-F, kayan da ke da muhalli, RoHS mai yarda.
-
Mai ba da Tacewar Cavity na China 2170-2290MHz ACF2170M2290M60N
● Mitar: 2170-2290MHz.
● Features: Ƙananan ƙira asarar ƙira, ingantaccen watsa sigina; babban asarar dawowa, ingantaccen siginar siginar; kyakkyawan aikin kashe sigina, dace da manyan aikace-aikacen wutar lantarki.
● Tsarin: Ƙaƙƙarfan ƙira, kayan haɗin gwiwar muhalli, tallafi don nau'ikan mu'amala iri-iri, mai yarda da RoHS.
-
Tace Cavity Microwave 700-740MHz ACF700M740M80GD
● Mitar: 700-740MHz.
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, babban hasara mai yawa, kyakkyawan aikin ƙaddamar da sigina, tsayayyen jinkirin rukuni da daidaita yanayin zafi.
-
Tace Cavity Design 8900-9500MHz ACF8.9G9.5GS7
● Mita: 8900-9500MHz.
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, hasara mai yawa na dawowa, ingantaccen siginar siginar, daidaitawa zuwa yanayin aiki mai zafi mai faɗi.
-
Zane mai tace rami 7200-7800MHz ACF7.2G7.8GS8
● Mitar: 7200-7800MHz.
● Siffofin: ƙarancin shigar da asarar, hasara mai yawa na dawowa, ingantaccen siginar siginar, daidaitawa zuwa yanayin aiki mai zafi.
● Tsarin: ƙirar ƙirar baƙar fata, ƙirar SMA, kayan haɗin gwiwar muhalli, mai yarda da RoHS.
-
LC Duplexer Custom Design 1800-4200MHz ALCD1800M4200M30SMD
● Mitar: 1800-2700MHz/3300-4200MHz
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, asarar dawowa mai kyau da babban raƙuman raɗaɗi, dace da rabuwa da sigina mai girma.
-
Custom Design LC Duplexer 600-2700MHz ALCD600M2700M36SMD
● Mitar: 600-960MHz/1800-2700MHz
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙaddamarwa (≤1.0dB zuwa ≤1.5dB), asarar dawowa mai kyau (≥15dB) da ma'auni mai mahimmanci, wanda ya dace da rabuwa da sigina mai girma.
-
LC Duplexer maroki ya dace da 30-500MHz low mita band da 703-4200MHz babban mitar band A2LCD30M4200M30SF
● Mitar: 30-500MHz/703-4200MHz
● Siffofin: Ƙananan sakawa hasara, babban hasara mai dawowa, ƙima mai girma da 4W ikon ɗaukar ƙarfin aiki, daidaitawa zuwa yanayin aiki na -25ºC zuwa + 65ºC.
-
Ƙirƙirar rami duplexer na al'ada 380-386.5MHz / 390-396.5MHz A2CD380M396.5MH72N
● Mita: 380-386.5MHz/390-396.5MHz.
● Siffofin: ƙananan ƙirar ƙira na shigarwa, babban hasara mai yawa, kyakkyawan aikin keɓewar sigina, yana goyan bayan shigar da wutar lantarki mai girma, kuma ya dace da yanayin zafi mai faɗi.
-
928–960MHz Cavity Duplexer Manufacturer ATD896M960M12A
● Mita: 928-935MHz / 941-960MHz.
● Kyakkyawan aiki: ƙananan ƙira asarar ƙira, babban hasara mai yawa, kyakkyawan damar keɓancewa na mitar mita.
-
Ƙirar Duplexer na China 804-815MHz/822-869MHz ATD804M869M12A
● Mita: 804-815MHz/822-869MHz.
● Features: Ƙananan ƙira asarar ƙira, kyakkyawan asarar dawowa da kuma iyawar sigina.
-
Diplexers & Duplexers Ma'aikata Babban Ƙirar Ƙarfin Duplexer 804-815MHz / 822-869MHz ATD804M869M12B
● Mitar: 804-815MHz / 822-869MHz. ● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, hasara mai yawa na dawowa, kyakkyawan ƙaddamarwa na mita, ingantaccen sigina.
Katalogi