Kayayyaki
-
617-4000MHz RF Mai Rarraba Wutar Lantarki
● Mitar: 617-4000MHz
● Siffofin: Asarar shigar da ƙasa kamar 1.7dB, keɓewa ≥18dB, dace da rarraba siginar RF da yawa da haɗuwa.
-
Kamfanin Rarraba Wutar Rf 300-960MHz APD300M960M02N
● Mitar: 300-960MHz
● Siffofin: Tare da ƙarancin shigarwa (≤0.3dB), keɓewa mai kyau (≥20dB) da babban aikin PIM, ya dace da rarraba wutar lantarki.
-
Ma'aikatar Rarraba Wutar Lantarki na RF Mai Aiwatar zuwa 617-4000MHz Mitar Mitar A2PD617M4000M18MCX
● Mitar: 617-4000MHz.
● Siffofin: Ƙananan sakawa hasara, babban keɓewa, kyakkyawan aikin VSWR da babban ƙarfin ɗaukar nauyi, wanda ya dace da kewayon zafin aiki mai yawa.
-
Mai Rarraba Wutar Lantarki na Microwave Dace don 617-4000MHz Band A8PD617M4000M18MCX
● Mitar: 617-4000MHz, dace da aikace-aikacen RF mai yawa.
● Siffofin: Ƙananan sakawa hasara, babban keɓewa, kyakkyawan aikin VSWR da babban ƙarfin ɗaukar nauyi, wanda ya dace da kewayon zafin aiki mai yawa.
-
Mai Rarraba Wutar Lantarki na Microwave 500-6000MHz A2PD500M6000M18S
● Mitar: 500-6000MHz.
● Siffofin: ƙananan asarar shigarwa, kyakkyawan keɓewa, daidaitaccen girman girman da ma'auni na lokaci, goyan bayan sarrafa wutar lantarki mai girma, da tabbatar da kwanciyar hankali na watsa sigina.
-
Mai Rarraba Wutar Lantarki na RF Ya Dace don 617-4000MHz Frequency Band A12PD617M4000M16MCX
● Mitar: 617-4000MHz.
● Siffofin: ƙananan asarar shigarwa, babban keɓewa, kyakkyawan aikin VSWR da babban ƙarfin ɗaukar nauyi, dace da kewayon zafin aiki mai faɗi.
-
Babban aikin RF mai rarraba wutar lantarki 1000 ~ 18000MHz A4PD1G18G24SF
● Mitar: 1000 ~ 18000MHz.
● Siffofin: ƙananan asarar shigarwa, babban keɓewa, kyakkyawar ma'auni mai girma da ma'auni na lokaci, goyan bayan sarrafa wutar lantarki mai girma, tabbatar da tsayayyen watsa siginar.
-
5G Mai Rarraba Wutar 1000-2000MHz APD1G2G1WS
● Mitar: 1000-2000MHz.
● Features: Ƙananan saka hasara, babban keɓancewa, daidaitaccen girma da ma'auni na lokaci don tabbatar da ingantaccen rarraba sigina.
-
Kamfanin Rarraba Wutar SMA 1.0-18.0GHz APD1G18G20W
● Mita: yana goyan bayan 1.0-18.0GHz.
● Features: ƙananan saka hasara, mai kyau kadaici, daidai girman girman da ma'auni na lokaci, goyan bayan babban iko.
-
Rarraba Wutar Rf 140-500MHz AxPD140M500MNF
● Mita: Yana goyan bayan 140-500MHz.
● Siffofin: Ƙarƙashin ƙarancin shigarwa, babban hasara mai yawa, rarraba siginar barga, goyan bayan shigar da wutar lantarki.
-
47-52.5GHz Mai Rarraba Wutar Lantarki A4PD47G52.5G10W
● Mita: 47-52.5GHz.
● Siffofin: ƙananan asarar shigarwa, babban keɓewa, ma'auni mai kyau na lokaci, kyakkyawan kwanciyar hankali na sigina.
-
Mai Rarraba Wutar Lantarki 300-960MHz APD300M960M02N
● Mitar: 300-960MHz.
● Siffofin: ƙananan asarar shigarwa, keɓancewa mai kyau, kyakkyawar kwanciyar hankali na sigina, da ikon sarrafa iko mai girma.
Katalogi